Speed18up
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดของคนวัยมันส์ สังคมที่มีแต่การแบ่งปัน

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กฏของบอร์ดนี้ครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

กฏของบอร์ดนี้ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฏของบอร์ดนี้ครับ   กฏของบอร์ดนี้ครับ EmptyFri May 03, 2013 2:18 pm

กฏการอยุ่ร่วมกันเป็นสิ่งที่สำคัญมากครับ การทำตามกฏกติกามันเป็นผลดีกับเพื่อสมาชิกทุกคนๆ ในบอร์ดแห่งนี้ครับ กรุณาให้ความร่วมมือด้วยครับ

1. ใช้คำที่สุภาพครับ ไม่หยาบคาย
2. เรื่องการเมืองนี้อย่าเอามาข้องแวะกับบอร์ดนี้โดยเด็ดขาดครับ ขอร้องเลย
3. ผมอนุญาตให้ครอบลิ๊งหาเงินได้นะครับ แต่ขอร้องเถอะครับ ชั้นเดียวพอ
4. สมารถดันกระทู้ได้ครับ แต่ควรดับแบบประโยคที่มีความหมายครับ แบบ sads sdfs ยังงี้ไม่ได้ครับ เดี่ยวโดนเตือนนะ
5.ถ้าเอาข้อมูลมาจากท่านอื่น กรุณา ให้เครดิต เขา ด้วยนะครับ
6. งดแจกเพลงและโปรแกรมนะครับ เดี๋ยวโดนหิ้ว จะซวยเอา
7. กรุณาให้ความร่วมมือกับ Admin ด้วยนะครับ

การลงโทษผมจะพิจารณาไปรายๆ ไปครับ แต่ถ้าเตือนแล้วยังทำอยู่ แบนเป็นคำตอบสุดท้ายครับ
ขอบคุณสมาชิกบอร์ด speed18up ทุกท่านครับ
ADMIN
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://speed18up.thai-forum.net

กฏของบอร์ดนี้ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1