Speed18up
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดของคนวัยมันส์ สังคมที่มีแต่การแบ่งปัน

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ทรงผม มัดข้าง แบบง่ายๆ สวยได้ภายใน 1 นาที

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

ทรงผม มัดข้าง แบบง่ายๆ สวยได้ภายใน 1 นาที Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ทรงผม มัดข้าง แบบง่ายๆ สวยได้ภายใน 1 นาที   ทรงผม มัดข้าง แบบง่ายๆ สวยได้ภายใน 1 นาที EmptySat May 04, 2013 10:37 am

อีกสไตล์ของ ทรงผมเกล้าข้าง ซึ่งเป็นการเกล้าผมอย่างง่ายเลย ทีเดียวค่ะ ซึ่งคุณผู้หญิงบางท่านได้เห็น แบบทรงผมเกล้าข้าง นี้เท่านั้นก็สามารถที่จะทำได้แล้วจริงไหมค่ะ ก็แหมหญิงไทยออกจะเก่งเนอะ สำหรับสไตล์ของ ทรงผมเกล้าข้าง นี้ก็เน้นความเรียบเก๋เรียกได้ว่าดูไม่ธรรมดาเลยทีเดียวค่ะ เพียงแค่คุณผู้หญิงมียางมัดผมน่ารัก ๆ สักอันแล้วก็มัดเกล้ามาด้านข้างจะเลือกข้างไหนก็ได้นะคะ จากนั้นก็เริ่มเหมือนการมัดธรรมดาหนึ่งทบแรกต่อจากนั้นก็มาทบที่สองโดยทบที่ สองเนี่ยในขณะที่มัดอยากดึงผมจนสุดให้เลือกไว้สักเล็กน้อยก็จะได้ แบบทรงผมเกล้าข้าง ทรงนี้แล้วล่ะค่ะ แต่หากว่ายางมัดผมของคุณนั้นยังหลอมให้มัดทบหนึ่งกับทบสองเหมือนกันแล้วค่อย ดึงปอยผมทบสามนะค่ะ

ทรงผม มัดข้าง แบบง่ายๆ สวยได้ภายใน 1 นาที Images-stories-0-2-1-128-400x601

ทรงผม มัดข้าง แบบง่ายๆ สวยได้ภายใน 1 นาที Images-stories-0-2-1-129-400x601

ทรงผม มัดข้าง แบบง่ายๆ สวยได้ภายใน 1 นาที Images-stories-0-2-1-130-400x601

Tip : เป็นไงบ้างค่ะกับ ทรงผมเกล้าข้าง ที่เรานำมาให้ได้อินเทรนด์กันแบบง่ายและสวยเก๋กันแบบง่าย ๆ อีกด้วย อุปกรณ์ก็มีไม่เยอะเลยเพียงมียางมัดผมอันเดียวก็ทำให้คุณผู้หญิงนั้นสวยเลิศ ได้แล้วจริง ๆ จ๊ะ แล้วคราวหน้าเราจะนำเทรนด์แบบทรงผมเกล้าข้างแบบไหนมาฝากกันอีกก็มาติดตามกัน ต่อได้เลยนะจ๊ะ สำหรับวันนี้ก็อย่าลืมไปลองฝึการเกล้าผมกันดูนะจ๊ะ

ขอขอบคุณเนื้อหาจาก n3k.in.th
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://speed18up.thai-forum.net

ทรงผม มัดข้าง แบบง่ายๆ สวยได้ภายใน 1 นาที
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1